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KISWAHILI (INSHA)
KARATASI YA KWANZA
KIDATO CHA NNE
MUDA: 1%

TATHMINI YA DAYOSISI YA KAKAMEGA
MTIHANI WA JULAI/AGOSTI

MAAGIZO

a) Andika jina lako na nambari yako katika nafasi ulizoachiwa hapo juu

b) Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu

¢) Andika insha mbili. Insha ya KWANZA ni ya LAZIMA

d) Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia

e) Kila insha isipungue maneno 400

f) Kila insha ina alama 20

g) Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili

h) Karatasi hii ina kurasa mbili zilizopigwa chapa

i) Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa
chapa na maswali yote manne yapo

Kwa Matumizi ya Mtahini Pekee

SWALI UPEO ALAMA
1 20
20
JUMLA 40
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Lazima

Wewe kama Kkatibu wa chama cha wanahabari chipukizi shuleni mwako umepata nafasi ya kumhoji
Katibu katika wizara ya Habari na mawasiliano nchini kuhusu athari ya mitandao na utandawazi kwa
jamii. Andika mahojiano hayo.

Maovu ya kijamii yamekithiri sana miongoni mwa vijana. Eleza chanzo na upendekeze hatua
zinazofaa kuchukuliwa ili kusitisha maovu haya.

Tunga kisa kinachodhihirisha maana ya methali ifuatayo:
Gae huwa chombo wakati wake.

Tunga kisa kitakachomalizika kwa maneno yafuatayo:

Nilijitoa mhanga licha ya vizingiti nilivyokumbana navyo. Msaada wangu ulizaa natija kwa mkasa
uliowapata wahasiriwa.
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