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Maagizo
(a) Andika insha mbili.
(b) Insha ya kwanza ni ya lazima kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu
zilizobakia

(c) Kila insha isipungue maneno 400
(d) Kila insha ni alama 20
(e) Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili

Kwa matumizi ya mtahini pekee

Swali Upeo Alama
1 20
20
Jumla 40

Kwa Majibu Piga Simu Kwa 0724351706




. Wewe ni mwandishi wa habari. Umemwalika mwenyekiti wa tume ya utangamano na
uwiano wa kitaifa nchini studioni ili kuangazia kwa kina swala la ukabila ambalo limekita
mizizi katika taifa. Andika dayolojia kati yenu.

. Nchi imekubwa na mizozo mingi ya kijamii hivi karibini. Huku ukipendekeza suluhisho, jadili
vyanzo vya mizozo hiyo.

. Andika kisa kitakachodhihirisha maana ya methali: Nyumba njema sio mlango, ingia ndani
uone.

. Tunga kisa kitakachoanza kwa maneno yafuatayo: Giza lilikuwa limechukua milki ya viumbe

wote duniani. Nyota zilitoa mwanga hafifu na mwezi ulikuwa ushatua. Katika giza hilo la
kaniki...
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