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KISWAHILI

KARATASI YA 1 (INSHA)
MUDA: SAA 1%,

Cheti cha Kuhitimu Kisomo cha Sekondari (KCSE)

MAAGIZO:

() Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.

(b) Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.
(c) Kila insha isipungue maneno 400.

(d) Kilainsha ina alama 20.

Kwa matumizi ya matahini pekee

Swali Upeo Alama
1 20
2 20
Jumla 40




MASWALI
1. Umechaguliwa kuwa katibu wa Chama cha Kiswabhili shuleni. Andaa kumbukumbu
za mkutano uliofanyika hivi majuzi ili kupanga mikakati ya kukiendeleza Kiswabhili

ndani na nje ya shule yenu.

2. Vijana wa sasa wanakumbwa na changamoto nyingi za maisha. Thibitisha kauli hii

huku ukieleza namna wanavyoweza kuzishughulikia.

3. Ngozi ivute ili maji.

4. Andika insha itakayomalizikia kwa kifungu hiki:-
.. ndivyo wahenga kuwa aliye juu mngojee chini. Hii ni zamu yao sasa. Wamewadhulumu

wanawake kwa miaka na miaka. Wacha wapate kichapo cha kisasi.



