

MANGU MOCK TRIAL 3

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

INSHA

MUDA: SAA 1¾

JINA.....

SHULE..... SAHIHI.....

NAMBARI YA USAJILI..... MKONDO.....

Cheti cha Kuhitimu Kisomo cha Sekondari (KCSE)

- Andika jina lako na nambari ya usajili kwenye nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
- Andika insha **mbili**. Insha ya kwanza ni ya **lazima**.
- Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.
- Kila insha isipungue maneno **400**.
- Kila insha ina alama **20**.
- Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya **Kiswahili**.
- Insha zote sharti ziandikwe katika nafasi ulizoachiwa kwenye kijitabu hiki cha maswali.

Kwa matumizi ya mtahini pekee

SWALI	UPEO	ALAMA
1	20	
	20	
JUMLA	40	

MASWALI

1.Rafiki yako anayesomea katika shule jirani amefukuzwa shule kwa sababu ya ukosefu wa nidhamu.Mwandikie barua ukimshauri kuhusu umuhimu wa kuwa nanidhamu shuleni.

2.Teknolojia ya kisasa ina faida na madhara kwa vijana wetu.

Jadili.

3.Andika kisa kitakachoonyesha ukweli wa methali : **Asiyesikia la mkuu huvunjika guu.**

4.Andika insha itakayoishia kwa:

...Ilinichukua muda mrefu kuyaamini niliyoyaona.